| สถานที่ผลิต: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | R&F AUDIO |
| หมายเลขรุ่น: | NX 912-SMA |
| ใบรับรอง: | Ce |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2 |
| ราคา: | $320 |
| รายละเอียดการบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษลูกฟูก / กล่องบิน |
| ระยะเวลาจัดส่ง: | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | การโอนเงินผ่านธนาคาร (TT) / บัญชีธนาคาร / Alipay / WeChat Pay |
| คำสำคัญ: | มอนิเตอร์เวทีแบบแอคทีฟ NX 912-SMA |
| Max SPL | 131 dB |
| ประสิทธิภาพ | 1050 วัตต์ RMS |
| พลังงานสูงสุด | 2100W สูงสุด |
| ไดรเวอร์: | 1 ตัว วูฟเฟอร์ 12 นิ้ว ขดลวดเสียง 2.5 นิ้ว + 1 ตัว ไดร์เวอร์แบบคอมเพรสชัน 1 นิ้ว ขดลวดเสียง 1.75 นิ้ว |
| ความถี่ตอบสนอง | 45Hz-20kHz |
| น้ำหนัก: | 21.8 กก. |
| ขนาด: | 357.3 × 705 × 456.6 มม. |
| วัสดุ | ไม้อัดเบิร์ช |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |