| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | NX 912-SMA |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $320 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Pangunahing salita: | NX 912-SMA aktibong stage monitor |
| Max SPL | 131 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 1050W RMS |
| Peak power | 2100W peak |
| Mga driver: | 1 × 12″, 2.5″ V.C + 1 × 1″, 1.75″ V.C |
| Tugon sa dalas | 45Hz-20kHz |
| Timbang: | 21.8kg |
| Sukat: | 357.3×705×456.6 mm |
| materyales | Birch Plywood |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |