| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | NXL 24-A MK2 |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $480 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Pangunahing salita: | NXL24-A mk2 na aktibong column speaker |
| Max SPL | 132 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 1050W RMS |
| Peak power | 2100W peak |
| Mga driver: | 1* 1.4" neo, 3" v.c + 4* 6" neo, 1.5" V.C |
| Tugon sa dalas | 60hz-20khz |
| Timbang: | 24.4 KG / 53.79 lbs |
| Sukat: | 1051*198*290.4 mm |
| materyales | Birch Plywood |
