| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | NX 15 |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $480 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| NX 15-SMA na isang 15-pulgadang coaxial monitor speaker | |
| Tayahering Karagdagang Gana | 700w |
| Peak power | 1400W |
| Tugon sa dalas | 50Hz–20kHz (±3dB) |
| Sukat ng Sakop | H60°×V60° |
| Pinakamataas na antas ng presyon ng tunog | 130dB |
| Driver ng mataas na frequency | 1×15" + 1×1.7" neo |
| Mga Espekimen (mm) | 362×650×468 mm |
| Timbang (KG) | 20.2 kg |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |