| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | NX 15 |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $480 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Loa giám sát sân khấu đồng trục đơn 15 inch NX 15-SMA | |
| Công suất định mức | 700w |
| Công suất đỉnh | 1400w |
| Phản ứng tần số | 50 Hz–20 kHz (±3 dB) |
| Góc phủ | Ngang 60° × Dọc 60° |
| Mức áp suất âm tối đa | 130dB |
| Loa tần số cao | 1×15" + 1×1,7" neodymium |
| Thông số kỹ thuật (mm) | 362×650×468 mm |
| Trọng Lượng (kg) | 20,2 kg |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |