| Từ khóa: | Loa giám sát sân khấu chủ động NX 915-SMA |
| Max SPL | 131 dB |
| Mã số điện | 1050 W RMS |
| Công suất đỉnh | 2100 W đỉnh |
| Loa: | 1 loa bass 15 inch, cuộn dây giọng nói (V.C.) 2,5 inch + 1 loa treble 1 inch, cuộn dây giọng nói (V.C.) 1,75 inch |
| Phản ứng tần số | 45Hz-20kHz |
| Trọng lượng: | 23.8KG |
| Kích thước: | 357,3 × 705 × 456,6 mm |
| vật liệu | Gỗ ép Birch |
| Từ khóa: | Loa giám sát sân khấu chủ động NX 915-SMA |
| Max SPL | 131 dB |
| Mã số điện | 1050 W RMS |
| Công suất đỉnh | 2100 W đỉnh |
| Loa: | 1 loa bass 15 inch, cuộn dây giọng nói (V.C.) 2,5 inch + 1 loa treble 1 inch, cuộn dây giọng nói (V.C.) 1,75 inch |
| Phản ứng tần số | 45Hz-20kHz |
| Trọng lượng: | 23.8KG |
| Kích thước: | 357,3 × 705 × 456,6 mm |
| vật liệu | Gỗ ép Birch |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |