| คำสำคัญ: | ลำโพงมอนิเตอร์เวทีแบบแอคทีฟรุ่น NX 915-SMA |
| Max SPL | 131 dB |
| ประสิทธิภาพ | 1050 วัตต์ RMS |
| พลังงานสูงสุด | 2100W สูงสุด |
| ไดรเวอร์: | 1 × 15 นิ้ว, ขดลวดเสียง (V.C.) ขนาด 2.5 นิ้ว + 1 × 1 นิ้ว, ขดลวดเสียง (V.C.) ขนาด 1.75 นิ้ว |
| ความถี่ตอบสนอง | 45Hz-20kHz |
| น้ำหนัก: | 23.8KG |
| ขนาด: | 357.3 × 705 × 456.6 มม. |
| วัสดุ | ไม้อัดเบิร์ช |
| คำสำคัญ: | ลำโพงมอนิเตอร์เวทีแบบแอคทีฟรุ่น NX 915-SMA |
| Max SPL | 131 dB |
| ประสิทธิภาพ | 1050 วัตต์ RMS |
| พลังงานสูงสุด | 2100W สูงสุด |
| ไดรเวอร์: | 1 × 15 นิ้ว, ขดลวดเสียง (V.C.) ขนาด 2.5 นิ้ว + 1 × 1 นิ้ว, ขดลวดเสียง (V.C.) ขนาด 1.75 นิ้ว |
| ความถี่ตอบสนอง | 45Hz-20kHz |
| น้ำหนัก: | 23.8KG |
| ขนาด: | 357.3 × 705 × 456.6 มม. |
| วัสดุ | ไม้อัดเบิร์ช |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |