| Pangunahing salita: | Aktibong stage monitor na NX 915-SMA |
| Max SPL | 131 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 1050W RMS |
| Peak power | 2100W peak |
| Mga driver: | 1 x 15 pulgada, 2.5 pulgada na V.C. + 1 x 1 pulgada, 1.75 pulgada na V.C. |
| Tugon sa dalas | 45Hz-20kHz |
| Timbang: | 23.8KG |
| Sukat: | 357.3×705×456.6 mm |
| materyales | Birch Plywood |
| Pangunahing salita: | Aktibong stage monitor na NX 915-SMA |
| Max SPL | 131 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 1050W RMS |
| Peak power | 2100W peak |
| Mga driver: | 1 x 15 pulgada, 2.5 pulgada na V.C. + 1 x 1 pulgada, 1.75 pulgada na V.C. |
| Tugon sa dalas | 45Hz-20kHz |
| Timbang: | 23.8KG |
| Sukat: | 357.3×705×456.6 mm |
| materyales | Birch Plywood |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |