| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | TT 515-A |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $275 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Pangunahing salita: | TT 515-A na aktibong speaker na may dalawang 5 pulgada |
| Max SPL | 127 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 1000W RMS |
| Peak power | 2000W peak |
| Mga driver: | 2 × 5″ neo + 1 × 0.75″ neo |
| Tugon sa dalas | 70hz-20khz |
| Timbang: | 9.8 KG |
| Sukat: | 456×154×237.5 mm |
| materyales | Birch Plywood |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |