| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | HDL 28-A |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $460 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Driver ng speaker: | 1 x 1.4'' neo, 3.0'' VC; 2 x 8'' neo, 2.5" VC |
| Sagot sa dalas: | 50 Hz hanggang 20000 Hz |
| Max SPL @ 1m: | 135 dB |
| Lakas: | 2200 W Peak, 1100 W RMS |
| Materyal ng Cabinet/Case: | plastik na kahon |
| Sukat | 569×491×294mm |
| Timbang: | 20.6 KG |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |