| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | HDL 28-A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $460 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Loa driver: | 1 × 1,4'' neodymium, cuộn dây âm thanh 3,0''; 2 × 8'' neodymium, cuộn dây âm thanh 2,5'' |
| Phản hồi tần số: | 50 Hz ÷ 20000 Hz |
| SPL tối đa tại 1 m: | 135 dB |
| Công suất: | 2200 W đỉnh, 1100 W định mức |
| Vật liệu thùng/ vỏ loa: | hộp nhựa |
| Kích thước | 569 × 491 × 294 mm |
| Trọng lượng: | 20,6 kg |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |