| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | TT 515-A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $275 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Từ khóa: | Loa cột chủ động TT 515-A hai loa 5 inch |
| Max SPL | 127 dB |
| Mã số điện | 1000W RMS |
| Công suất đỉnh | 2000 W đỉnh |
| Loa: | 2 × 5 inch neo + 1 × 0,75 inch neo |
| Phản ứng tần số | 70hz-20khz |
| Trọng lượng: | 9.8 KG |
| Kích thước: | 456 × 154 × 237,5 mm |
| vật liệu | Gỗ ép Birch |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |