Mô tả:
SUB 8004-AS là một trong những loa siêu trầm 18 inch mạnh nhất trong phân khúc âm thanh chuyên nghiệp. Loa được trang bị loa bass 18 inch công suất cao, có hệ thống thông gió vượt trội và cuộn dây âm thanh bên trong/bên ngoài đường kính 4 inch, thiết kế thùng loa nhằm tái tạo dải tần số thấp một cách mạnh mẽ. Được tích hợp module khuếch đại kỹ thuật số 1250 W, SUB 8004-AS có khả năng hoạt động hiệu quả ngay cả trong những điều kiện khắt khe nhất. Bảng mạch đầu vào bao gồm nút điều chỉnh âm lượng, công tắc chọn chế độ sâu/đập mạnh, công tắc lọc tần số cao, công tắc đảo pha, chế độ cardioid và điều khiển trễ thời gian.
| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | 8004-AS |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $540 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
Thông số kỹ thuật:
| Từ khóa: | SUB 8004-AS |
| Max SPL | 136 dB |
| Mã số điện | 1250 W RMS |
| Công suất đỉnh | 2500 W cực đại |
| Loa: | 1 x 18 inch |
| Phản ứng tần số | 30 Hz – 120 Hz |
| Trọng lượng: | 56 Kg |
| Kích thước: | 700 × 558 × 700 mm |
| vật liệu | pla thùng loa |
Ưu thế cạnh tranh:



