Paglalarawan:
Ang SUB 8004-AS ay isa sa mga pinakamalakas na 18” na subwoofer sa kategorya ng pro-sound. Kasama nito ang mataas na kapasidad, hyper-ventilated na 18” na woofer na may 4” na loob/labas na voice coil, at idinisenyo ang kabinet na ito upang maghatid ng malakas na tunog sa mababang frequency. Pinapagana ng 1250W na digital amplifier module, ang SUB 8004-AS ay kayang gumana sa mga pinakamahigpit na sitwasyon. Ang input board ay kasama ang volume control, deep/punch switch, high pass switch, phase switch, cardioid, at time delay.
| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | 8004-AS |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $540 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
Mga Espesipikasyon:
| Pangunahing salita: | SUB 8004-AS |
| Max SPL | 136 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 1250 W RMS |
| Peak power | 2500W Peak |
| Mga driver: | 1 x 18'' |
| Tugon sa dalas | 30 Hz - 120 Hz |
| Timbang: | 56 Kg |
| Sukat: | 700*558*700mm |
| materyales | pla stic box |
Kalakihan ng Pagkakataon:



