| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | NXL 24-A MK2 |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $555 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Từ khóa: | Loa cột chủ động NXL24-A MK2 |
| Max SPL | 132 dB |
| Mã số điện | 1050 W RMS |
| Công suất đỉnh | 2100 W cực đại |
| Loa: | 1* neo 1,4 inch, 3 inch v.c+, 4* neo 6 inch, 1,5 inch V.C |
| Phản ứng tần số | 60hz-20khz |
| Trọng lượng: | 24,4 kg / 53,79 lbs |
| Kích thước: | 1051*198*290,4 mm |
| vật liệu | Gỗ ép Birch |
