| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | NXL 44-A |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $565 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Pangunahing salita: | Mga aktibong column speaker na NXL44-A |
| Max SPL | 134 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 700 W RMS |
| Peak power | 1400 W peak |
| Mga driver: | 1× 1.4″ neo, 3″ v.c + 3× 10″ neo, 2.5″ v.c |
| Tugon sa dalas | 45Hz-20kHz |
| Timbang: | 34.5 KG |
| Sukat: | 1198×303×402 mm |
| materyales | Birch Plywood |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |