| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | NX 32-A |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $350 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Sagot sa dalas: | 50 Hz hanggang 20000 Hz |
| Max SPL @ 1m: | 131 dB |
| Baboy: | 1 x 1.75''; 1 x 12'' |
| Lakas: | 1400 W Peak, 700 W RMS |
| Materyal ng Cabinet/Case: | birch Plywood |
| Kulay: | Itim |
| Sukat: | 600×365×378 mm |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |