| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | NX 32-A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $350 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Phản hồi tần số: | 50 Hz ÷ 20000 Hz |
| SPL tối đa tại 1 m: | 131 dB |
| Loa woofer: | 1 × 1,75 inch; 1 × 12 inch |
| Công suất: | 1400 W đỉnh, 700 W định mức |
| Vật liệu thùng/ vỏ loa: | gỗ ép Birch |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 600 × 365 × 378 mm |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |