| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | NXL 44-A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $565 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Từ khóa: | Loa cột chủ động NXL44-A |
| Max SPL | 134 dB |
| Mã số điện | 700 W RMS |
| Công suất đỉnh | 1400 W cực đại |
| Loa: | 1× loa HF neodymium 1,4″, cuộn dây âm thanh 3″ + 3× loa LF neodymium 10″, cuộn dây âm thanh 2,5″ |
| Phản ứng tần số | 45Hz-20kHz |
| Trọng lượng: | 34,5 KG |
| Kích thước: | 1198 × 303 × 402 mm |
| vật liệu | Gỗ ép Birch |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |