| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | NX 45-A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $530 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Mã sản phẩm | NX 45-A |
| LOẠI | loa đa năng |
| Đáp tuyến tần số | 45 Hz–20 kHz (±3 dB) |
| Khả Năng Xử Lý Công Suất | 700 W RMS / 1400 W đỉnh |
| Tài xế | 1×15" LF + 1×1,75" HF |
| SPL tối đa | 133dB |
| Kích thước (C×R×S) | 707 × 418 × 402 mm (R×C×S) |
| Trọng lượng tịnh | 24 kg |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |