| Loa giám sát đồng trục 12 inch đơn NX 12-SMA | |
| Công suất định mức | 700w |
| Công suất đỉnh | 1400w |
| Phản ứng tần số | 50 Hz–20 kHz (±3 dB) |
| Góc phủ | Ngang 60° × Dọc 60° |
| Mức áp suất âm tối đa | 129dB |
| Loa tần số cao | 1×12" + 1×1,7" neodymium |
| Thông số kỹ thuật (mm) | 324×550×417 mm |
| Trọng lượng tịnh (kg) | 16,6 kg |
| Loa giám sát đồng trục 12 inch đơn NX 12-SMA | |
| Công suất định mức | 700w |
| Công suất đỉnh | 1400w |
| Phản ứng tần số | 50 Hz–20 kHz (±3 dB) |
| Góc phủ | Ngang 60° × Dọc 60° |
| Mức áp suất âm tối đa | 129dB |
| Loa tần số cao | 1×12" + 1×1,7" neodymium |
| Thông số kỹ thuật (mm) | 324×550×417 mm |
| Trọng lượng tịnh (kg) | 16,6 kg |