| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | NX 45-A |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $530 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Modelo ng Produkto | NX 45-A |
| TYPE | multi-purpose na speaker |
| Frequency Response | 45Hz–20kHz (±3dB) |
| Pagmamaneho ng kapangyarihan | 700W RMS, 1400W peak |
| Driver | 1×15″ LF + 1×1.75″ HF |
| Maximum SPL | 133dB |
| Sukat (H×W×D) | 707×418×402mm (W×H×D) |
| Net Weight | 24 kg |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |