| สถานที่ผลิต: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | R&F AUDIO |
| หมายเลขรุ่น: | NX 915-A |
| ใบรับรอง: | Ce |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2 |
| ราคา: | $360 |
| รายละเอียดการบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษลูกฟูก / กล่องบิน |
| ระยะเวลาจัดส่ง: | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | การโอนเงินผ่านธนาคาร (TT) / บัญชีธนาคาร / Alipay / WeChat Pay |
| คำสำคัญ: | ลำโพงมอนิเตอร์เวที NX 915-A |
| Max SPL | 131 dB |
| ประสิทธิภาพ | 1050 วัตต์ RMS |
| พลังงานสูงสุด | 2100W สูงสุด |
| ไดรเวอร์: | 1 × 15 นิ้ว ขดลวดเสียง 2.5 นิ้ว + 1 × 1 นิ้ว ขดลวดเสียง 1.75 นิ้ว |
| ความถี่ตอบสนอง | 45Hz-20kHz |
| น้ำหนัก: | 24.1 กก. |
| ขนาด: | 751×506×474 มม. |
| วัสดุ | ไม้อัดเบิร์ช |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |