| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | HDL 20-A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $340 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Từ khóa: | Loa dàn tuyến tính (line array) HDL 20A |
| Max SPL | 135 dB |
| Mã số điện | 700 W RMS |
| Công suất đỉnh | 1400 W cực đại |
| Loa: | 2 × 10 inch + 1 × 3 inch |
| Phản ứng tần số | 55Hz-20KHz |
| Trọng lượng: | 30,2 kg |
| Kích thước: | 705 × 294 × 445 mm |
| vật liệu | hộp nhựa |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |