| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | HDL 35-AS |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $555 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Loa driver: | 1 x 15'' |
| Phản hồi tần số: | 40 Hz – 140 Hz |
| SPL tối đa tại 1 m: | 134 dB |
| Công suất: | 2200 W đỉnh, 1100 W định mức |
| Vật liệu thùng/ vỏ loa: | Gỗ dán bạch dương |
| Kích thước | 508×456×444 mm |
| Trọng lượng: | 40kg |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |