| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | HDL 35-AS |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $500 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Driver ng speaker: | 1 x 15" |
| Sagot sa dalas: | 40 Hz - 140 Hz |
| Max SPL @ 1m: | 134 dB |
| Lakas: | 2200 W Peak, 1100 W RMS |
| Materyal ng Cabinet/Case: | Birch polywood |
| Sukat | 508×456×444 mm |
| Timbang: | 40kg |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |