| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | NX 912-A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $380 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Từ khóa: | Loa dàn tuyến tính NX 912-A |
| Max SPL | 135 dB |
| Mã số điện | 1000W RMS |
| Công suất đỉnh | 2000 W đỉnh |
| Loa: | 1 × 12 inch + 1 × 1,75 inch |
| Phản ứng tần số | 55Hz-20KHz |
| Trọng lượng: | 20.8KG |
| Kích thước: | 620 × 362 × 405 mm |
| vật liệu | Gỗ ép Birch |
