| สถานที่ผลิต: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | R&F AUDIO |
| หมายเลขรุ่น: | HDL 50A |
| ใบรับรอง: | Ce |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2 |
| ราคา: | $1,185 |
| รายละเอียดการบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษลูกฟูก / กล่องบิน |
| ระยะเวลาจัดส่ง: | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | การโอนเงินผ่านธนาคาร (TT) / บัญชีธนาคาร / Alipay / WeChat Pay |
| คำสำคัญ: | ลำโพงแบบไลน์อาร์เรย์ HDL 50-A 4K |
| Max SPL | 143 เดซิเบล |
| ประสิทธิภาพ | 4,000 วัตต์ RMS |
| พลังงานสูงสุด | 8,000 วัตต์ สูงสุด |
| ไดรเวอร์: | HF: 2 × 1.4 นิ้ว แบบเนโอดิเมียม, ขดลวดเสียง 3.0 นิ้ว; MF: 4 × 6.0 นิ้ว แบบเนโอดิเมียม, ขดลวดเสียง 2.0 นิ้ว; LF: 2 × 12 นิ้ว แบบเนโอดิเมียม, ขดลวดเสียง 3.0 นิ้ว |
| ความถี่ตอบสนอง | 45Hz-20kHz |
| น้ำหนัก: | 58.3 กก. |
| ขนาด: | 366 × 1171 × 502 มม. |
| วัสดุ | ไม้อัดเบิร์ช |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |