| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | HDL 50A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $1,185 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Từ khóa: | Loa line array HDL 50-A 4K |
| Max SPL | 143 dB |
| Mã số điện | 4000 W RMS |
| Công suất đỉnh | 8000 W cực đại |
| Loa: | HF: 2 × 1,4 inch neo, cuộn dây giọng 3,0 inch; MF: 4 × 6,0 inch neo, cuộn dây giọng 2,0 inch; LF: 2 × 12 inch neo, cuộn dây giọng 3,0 inch |
| Phản ứng tần số | 45Hz-20kHz |
| Trọng lượng: | 58,3 kg |
| Kích thước: | 366 × 1171 × 502 mm |
| vật liệu | Gỗ ép Birch |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi 1: Tôi có thể đặt hàng mẫu loa không?
A: có, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. mẫu hỗn hợp là chấp nhận được.
Q2.Thời gian giao hàng thì sao?
Đáp: Thời gian làm mẫu cần 3–5 ngày; thời gian sản xuất hàng loạt cần 2–3 tuần kể từ khi xác nhận khoản tiền đặt cọc.
Câu hỏi 3: Đơn hàng loa của quý khách có giới hạn số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) không?
A: Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là 1 chiếc
Q4. Bạn vận chuyển hàng hóa như thế nào và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng đường biển. Thời gian giao hàng thường mất 30–45 ngày. Vận chuyển bằng đường hàng không cũng là một lựa chọn.
C5. Quy trình đặt hàng loa như thế nào?
A: Trước tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu của bạn hoặc ứng dụng . Thứ hai, chúng tôi báo giá dựa trên yêu cầu của bạn hoặc theo đề xuất của chúng tôi. Thứ ba, khách hàng xác nhận mẫu và thanh toán tiền cọc cho đơn hàng chính thức. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
C6. Tôi có thể in logo của mình lên sản phẩm loa được không?
A: có. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
C7. Quý khách có cung cấp chế độ bảo hành cho sẢN PHẨM ?
A: Có, chúng tôi cung cấp chế độ bảo hành 3 năm cho các sản phẩm của mình.
Q8.Làm thế nào để xử lý các sản phẩm bị lỗi?
A: Trước tiên, sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ sản phẩm lỗi sẽ dưới 0,2%. Thứ hai, trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi các đèn mới cùng với đơn hàng mới với số lượng nhỏ. Đối với các sản phẩm lỗi theo lô, chúng tôi sẽ sửa chữa và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận phương án xử lý, bao gồm cả việc thu hồi sản phẩm tùy theo tình hình thực tế.