| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | HDL 50A |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $1,185 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Pangunahing salita: | HDL 50-A 4K Line array speaker |
| Max SPL | 143 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 4000 W RMS |
| Peak power | 8000 W peak |
| Mga driver: | HF: 2 x 1.4″ neo, 3.0″ v.c; MF: 4 x 6.0″ neo, 2.0″ v.c; LF: 2 x 12″ neo, 3.0″ v.c |
| Tugon sa dalas | 45Hz-20kHz |
| Timbang: | 58.3 KG |
| Sukat: | 366 × 1171 × 502 mm |
| materyal | Birch Plywood |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Madalas Itanong
Tanong 1: Maaari bang magkaroon ng sample order para sa loudspeaker?
A: Oo, tinatanggap namin ang sample order upang subukan at suriin ang kalidad. ang halo-halong mga sample ay katanggap-tanggap.
Q2.Ano ang tungkol sa lead time?
Sagot: Ang paggawa ng sample ay tumatagal ng 3–5 araw, samantalang ang mass production ay tumatagal ng 2–3 linggo mula sa pagkumpirma ng deposito.
Tanong 3: Mayroon bang minimum order quantity (MOQ) para sa order ng loudspeaker?
A: MOQ 1 piraso
Q4. Paano mo ipinapadala ang mga kalakal at gaano katagal ang pagdating?
A: Karaniwang ipinapadala namin sa pamamagitan ng dagat. Karaniwang tumatagal ito ng 30–45 araw bago dumating. Maaari rin ipadala sa pamamagitan ng eroplano.
Tanong 5: Paano magpapa-order ng loudspeaker?
A: Una, ipaalala sa amin ang iyong mga requirement o aplikasyon pangalawa, nagkakaroon kami ng quote batay sa iyong mga kinakailangan o sa aming mga mungkahi. Pangatlo, kinokonfirm ang customer sa mga sample at nagpapadeposito para sa opisyal na order. Pang-apat, inaayos namin ang produksyon.
Tanong 6: Pwede bang i-print ang aking logo sa produkto ng loudspeaker?
A: oo. mangyaring ipabatid sa amin nang pormal bago ang aming produksyon at kumpirmahin ang disenyo muna batay sa aming sample.
Tanong 7: Nag-o-offer ba kayo ng garantiya para sa mGA PRODUKTO ?
A: Oo, nag-o-offer kami ng 3-taong warranty sa aming mga produkto.
Q8. Paano haharapin ang mga depektibong produkto?
A: Una, ang aming mga produkto ay ginagawa sa ilalim ng mahigpit na sistema ng quality control at ang rate ng depekto ay bababa sa 0.2%. Pangalawa, sa loob ng panahon ng garantiya, ipadadala namin ang mga bagong loudspeaker kasama ang bagong order para sa maliit na dami. Para sa mga batch ng depektibong produkto, kikinilalan namin ang mga ito, aayusin, at ibabalik sa iyo; o maaari naming talakayin ang solusyon, kabilang ang pag-re-call, batay sa aktwal na sitwasyon.