| Pinagmulan: | Tsina |
| Pangalan ng Brand: | R&F AUDIO |
| Numero ng Modelo: | HDL 26A |
| Sertipikasyon: | CE |
| Minimum na Dami ng Order: | 2 |
| Presyo: | $340 |
| Mga Detalye ng Pakete: | KAHON NG KARTON/FLIGHT CASE |
| Oras ng Pagpapadala: | 7 araw |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | TT/BANK ACCOUNT/ALIPAY/WECHATPAY |
| Pangunahing salita: | HDL 26A Line array speaker |
| Max SPL | 133 dB |
| Pangkalahatang kapangyarihan | 1000W RMS |
| Peak power | 2000W peak |
| Mga driver: | LF: 2*6" HF: 1*1.5" |
| Tugon sa dalas | 55Hz-20KHz |
| Timbang: | 13.5KG |
| Sukat: | 237*470*377 mm |
| materyales | plastik na kahon |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |