| Nơi Xuất Xứ: | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | R&F AUDIO |
| Số kiểu máy: | HDL 26A |
| Chứng nhận: | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
| Giá: | $370 |
| Chi tiết đóng gói: | THÙNG CARTON / HỘP VẬN CHUYỂN CHUYÊN DỤNG |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG / TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG / ALIPAY / WECHATPAY |
| Từ khóa: | Loa line array HDL 26A |
| Max SPL | 133 dB |
| Mã số điện | 1000W RMS |
| Công suất đỉnh | 2000 W đỉnh |
| Loa: | Bass: 2 × 6 inch; Treble: 1 × 1,5 inch |
| Phản ứng tần số | 55Hz-20KHz |
| Trọng lượng: | 13,5kg |
| Kích thước: | 237 × 470 × 377 mm |
| vật liệu | hộp nhựa |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |