| สถานที่ผลิต: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | R&F AUDIO |
| หมายเลขรุ่น: | HDL 26A |
| ใบรับรอง: | Ce |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2 |
| ราคา: | $340 |
| รายละเอียดการบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษลูกฟูก / กล่องบิน |
| ระยะเวลาจัดส่ง: | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | การโอนเงินผ่านธนาคาร (TT) / บัญชีธนาคาร / Alipay / WeChat Pay |
| คำสำคัญ: | ลำโพงไลน์อาร์เรย์รุ่น HDL 26A |
| Max SPL | 133 dB |
| ประสิทธิภาพ | 1000W RMS |
| พลังงานสูงสุด | 2000 วัตต์พีค |
| ไดรเวอร์: | LF: 2×6 นิ้ว, HF: 1×1.5 นิ้ว |
| ความถี่ตอบสนอง | 55Hz-20KHz |
| น้ำหนัก: | 13.5 กิโลกรัม |
| ขนาด: | 237×470×377 มม. |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |