| ST 12-SMA 12 इंच मॉनिटर स्पीकर्स | |
| रेटेड पावर | 400W |
| पीक पावर | 800W |
| आवृत्ति प्रतिक्रिया | 45 हर्ट्ज़–20 किलोहर्ट्ज़ (±3 डीबी) |
| कवर एंगल | 60-90° |
| अधिकतम ध्वनि दबाव स्तर | 129 डीबी |
| उच्च आवृत्ति ड्राइवर | 1×12" 2.5" वी.सी.; 1×1", 1.4" वी.सी. |
| विनिर्देश (मिमी) | 318 मिमी × 594 मिमी × 400 मिमी |
| वजन (किग्रा) | 17.2 किग्रा |
| ST 12-SMA 12 इंच मॉनिटर स्पीकर्स | |
| रेटेड पावर | 400W |
| पीक पावर | 800W |
| आवृत्ति प्रतिक्रिया | 45 हर्ट्ज़–20 किलोहर्ट्ज़ (±3 डीबी) |
| कवर एंगल | 60-90° |
| अधिकतम ध्वनि दबाव स्तर | 129 डीबी |
| उच्च आवृत्ति ड्राइवर | 1×12" 2.5" वी.सी.; 1×1", 1.4" वी.सी. |
| विनिर्देश (मिमी) | 318 मिमी × 594 मिमी × 400 मिमी |
| वजन (किग्रा) | 17.2 किग्रा |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |